ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59154.93 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง | Lumpini Place Rama 3-Charoen Krung | ลุมพินีเพลส พระราม3 - เจริญกรุง | Lumpiniplace Rama 3 - Charoen Krung | lpn rama 3 - charoen Krung

เอสเตท
0979184244
2021-10-05 18:48:17.0
เลขที่ประกาศ: 370935
รายละเอียดเพิ่มเติม

Listing no.76690

Property Detail:
- คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง ( Lumpini Place Rama 3-Charoenkrung)
- ขนาด 71.77 ตารางเมตร
- ชั้น 3 อาคาร A (มีทั้งหมด 9 ชั้น)
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ห้องเปล่าสภาพดี
- จอดรถ 2 คัน
- ระเบียงหันทิศ : -
สนใจติดต่อ ไนซ์ Estate 080-1991-082

Project and Facilities:
- โครงการ Lumpini Place พระราม 3-เจริญกรุง ( ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง )
- พัฒนาโดยบริษัท ลุมพินี – LPN Development
- คอนโด Low Rise 9 ชั้น 2 อาคาร 312 ยูนิต
- ค่าส่วนกลางประมาณ 35 บาทต่อตรม หรือ ประมาณ 30,000 บาทต่อปี
- ปีที่สร้างเสร็จ 2547
- โถงต้อนรับ
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ระบบ Access Card Control
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ระบบกล้องวงจรปิด CCTV

Location:
- 101 ถ. พระรามที่ 3 แขวง บางคอแหลม เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10120
- ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3
- ใกล้ โลตัส พระราม 3
- ใกล้ โฮมโปร พระราม 3
- ใกล้ รร.จันทร์นอก , รร.จันทร์ใน , รร.วัดบางโคล่นอก , รร.เสริมปัญญาอนุบาล , รร.เสริมปัญญา
- ใกล้ รพ.เจริญกรุงประชารักษ์

ตำแหน่งที่ตั้ง >>> https://goo.gl/maps/dWDZ5uT17nZYruKa6

ราคา 4,200,000 บาท
ให้เช่า 14,500 บาท/เดือน
สัญญา 1ปี, ประกัน 2เดือน, ล่วงหน้า 1เดือน

ติดต่อ Estate corner Agency
โทร. 064-974-5898, 097-918-4244
Line id : @estatecorner
E-mail : ecestatecorner99@gmail.com
Estate corner Agency รับฝาก ซื้อ-ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณายินดีจัดหาสินเชื่อให้ฟรี